Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

Giang Son Cat Ganh

Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Tin Tức
View previous topic :: View next topic  
Author Message
Ho^t Thi Mi't

PostPosted: Tue Sep 12, 2017 5:49 pm    Post subject: Giang Son Cat Ganh Reply with quote

Giang Sơn Cất Gánh

Back to top
View user's profile Send private message
Ho^t Thi Mi't

PostPosted: Mon Oct 30, 2017 4:54 pm    Post subject: Giang Son Cat Ganh - Tong Ket Reply with quote

Các bạn va qui huu thân mến
Bữa nầy mình tổng kết chương trình bán sách,  "Giang Sơn Cất Gánh' do Cô Hồng Diệp sáng tác.  Thành thật cảm on tất cả các bạn va qui huu đã ủng hộ lời kêu gọi của một nhóm TV 58-65.  Mình thu được $5,025.  Đã nói chuyện với Hương, con co, và check is on the way. 

Mình xin cám ơn các chị và các bạn đã in sách cho cô.  Mình ít liên lạc, nên mình không được hân hạnh biết tên các chị và các bạn o Houston.  Nhưng có in ra sách thì mình mới có sách để phổ biến phải không?  Mình chỉ làm một chuyện nhỏ vì thấy có nhiều độc giả không biết tới tác phẩm này của cô nền tiếp tay phổ biến thêm.   Xin cảm ơn các chị và các bạn ở Houston một lần nữa nha.  

Đại diện Đệ Thất B1, B3 và B4, nien khoa 58-59 mình thành thật cảm ơn các bạn.

Tu Khanh

Cam on Minh Ha, Bui Nga, Khanh Luu, Phan T Hanh, Khanh Linh va Bao da tan tuy ban sach o Dai Hoi. Cam on chi em nha ho Do da ung ho 10 cuon.

Last edited by Ho^t Thi Mi't on Thu Nov 02, 2017 9:33 am; edited 1 time in total
Back to top
Ho^t Thi Mi't

PostPosted: Wed Nov 01, 2017 1:34 pm    Post subject: Email cua Do Dung Reply with quote

Văn chương chữ nghĩa tớ ít ỏi, nên đem meo của Đỗ Dung vào đây. Dung nói đứng, cầm trên tay quyển sách của cô, mình cũng bùi ngùi nhớ cô. Tối qua nói chuyện với Vân Bằng, Bằng cũng nhắc, gần một năm rồi.

Đỗ Dung viet:
"Các bạn chưa mua sách của cô thì nên mua đi, các bạn đã mua rồi thì nên đọc. Nhất là những chương cuối. Đó là cả tấm lòng, cả ước nguyện của cô.  Với lối viết giản dị, dí dỏm, đơn giản như đang giỡn mà chứa biết bao bài học.  Có những bài học nhẹ nhàng nhưng cũng có những bài học rất thâm thuý.
Các bạn đọc đi nhá.  Mình mới xem xong. Đọc hết trang cuối và thật bùi ngùi.
Cám ơn các bạn đã hưởng ứng lời kêu gọi của TK và nhóm bạn thực hiện việc phổ biến tác phẩm của Cô Hồng Diệp.  Thấm thoắt đã sắp đến giỗ đầu của Cô.  Thời gian!!
Chắc ở nơi chốn an lạc đời đời Cô đang thanh thản mỉm cười."

Back to top
Phung Mai

PostPosted: Wed Nov 08, 2017 6:22 pm    Post subject: Reply with quote

Công của Tú Khanh nhiều lắm. Cám ơn bồ, Nguyễn Minh Hà và Bùi Nga đã làm được một việc thật ý nghĩa.
Hôm nay Uyên cũng gọi nhắc sắp đến ngày giỗ đầu của Cô.
Back to top
Ho^t Thi Mi't

PostPosted: Thu Nov 09, 2017 3:28 pm    Post subject: Reply with quote

Oh no, group effort bác PMai oi. Không ai chịu báo cáo tren web và chichoe, tớ phải làm nên các bác tưởng là công lao của tớ.

Qua Uyên, một nhóm TV biết Hương, con cô, còn giữ nhiều sách, tụi này gọi nhau và đều đồng ý giúp Huong phổ biến tác phẩm cuối cùng của cô. Công việc của mình là đánh trống, loan tin có vậy thôi.

Last edited by Ho^t Thi Mi't on Tue Nov 28, 2017 12:58 pm; edited 1 time in total
Back to top
Ho^t Thi Mi't

PostPosted: Tue Nov 28, 2017 12:58 pm    Post subject: Reply with quote

Minh chuyen email cua Huong, con co.

Mit

On Nov 21, 2017, at 9:22 AM, Chris <> wrote:

Cac chi TV niem khoa 58-65 va cac trong nien khoa 58-59 lop B1,B3 B4 thuong men,
Em xin thay mat gia dinh cam on cac chi da giup do va pho bien sach cua me em " Giang son cat ganh " .
Me chac cung da mim cuoi noi chin suoi khi thay cac chi da qua tan tinh trong viec pho bien sach cua ba.
Em cung da duoc chi Tu Khanh gui tam check $ 5025.00 dollars.
Da tham thoat 1 nam , chi tiec cac chi khg o gan de em duoc moi cac chi di gio dau cua me em.
Mot lan nua em xin cam on cac chi, chuc cac chi va gia quyen luon vui khoe va Happy Thanksgiving!
Kinh chao cac chi
Em
Thu Huong

Sent from Christine IPhone 
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Tin Tức All times are GMT - 7 Hours
Page 1 of 1

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum