Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

" VUI BUỒN ĐỜI CHICHOÉ "
Goto page Previous  1, 2, 3

Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Bài Viết
View previous topic :: View next topic  
Author Message
vutruong

PostPosted: Sat Sep 12, 2009 2:35 am    Post subject: Reply with quote

Khuya nay rảnh coi lại mới thấy em Dung Nu hứa nhiều mà chưa làm đấy nhé !!! Viết đi em ......

ĐD:

Mình cũng định khều các bạn đấy!
LH đâu rồi? Đá lông nheo ông nội Sophie ra sao?
Cô Út MC ... Cái thuở ban đầu lưu luyến ấy ... ra sao?
HSV... mối tình ngây thơ ... chàng đã tán tỉnh thế nào mà em đành bỏ mộng đi Tây ?
.....BH, HM... những thiên tình sử đáng đi vào ...lịch sử ...
Các bạn khác nữa ... chúng mình chờ nghe tâm sự đây!

Sorry phải đi cho cháu ăn đã, nó đang nheo nhéo đây này ...

Bye!
ĐD

vutruong

Thế sao em Dung Nu không kể chuyện Anh Giáo đã tán em ra sao mà được vào chung kết vậy ?
Ta nhớ hình chụp chàng và nàng đi ngắm trăng nếm mật đẹp lắm! hôm nào đăng cho bà con coi lại đi nhé .
Em có hứa kể chuyện tình của 8 cô em nữa mà

Do Dung :

Để quởn quởn ta dziếc

Hồi đó quanh năm suốt tháng ta viết nhật ký. Buổi tối đóng cửa phòng là bắt đầu " Anh yêu dấu" ... từ khi anh chỉ là người tình không chân dung ...

Hai cuốn đốt đúng đêm sinh nhật thứ hai mươi bốn, hai cuốn đốt hôm trước ngày vượt biên ... uổng thiệt ...!
Back to top
View user's profile Send private message
HSV

PostPosted: Wed Nov 29, 2017 6:41 am    Post subject: Reply with quote

Sớm nay la cà trong wep', xem mục này thấy dzui zui...
Thấy em Dung Nu nợ nần ngập cổ mà bao năm hẹn hò chưa chịu trả nợ đó Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes .
Còn các bác khác nữa, kể chuyên xưa hâm nóng những ngày vào chichoe' đông vui rồi chúng mình nhấn ga tiếp tục DÒNG ĐỜI nhe...... Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Bớ em MN ở đâu đó ???
Tâm tình vài miles chót rồi phải đi đó !!!
( Trời gọi đừng Dạ, cứ say NO nhé Wink Laughing )
Back to top
lehai

PostPosted: Wed Nov 29, 2017 2:59 pm    Post subject: Reply with quote

“Chuyện riêng dễ dám một lần hé môi
Người dù nói nói cười cười
Nhìn ta như thể nhìn người không quen”
(Thơ vừa chôm vừa chuyển)
Back to top
Do Dung

PostPosted: Thu Nov 30, 2017 4:22 pm    Post subject: Reply with quote

Nghe BL nhắc mình mới ghé vào đây. Sao ngày ấy chúng mình... vui quá nhỉ?
Thôi thì vui buồn tại mình. Ráng tạo lại không khí vui đi nhá.
Bây giờ bắt bà già bẩy bó hồi tưởng lại chuyện ngày xưa cũng hơi khó nhưng cố gắng xem sao.
Tuy nhiên chơi chung phải có tinh thần team - work chứ cứ để một hai người múa gậy vườn hoang thì dù cho cố gắng mấy cũng ...tàn Crying or Very sad

ĐD
Back to top
lehai

PostPosted: Thu Nov 30, 2017 10:19 pm    Post subject: Reply with quote

Múa gậy nơi vườn hoang càng khỏe không có ai nhìn mình muốn mua kiểu nào thì múa , nếu ai muốn coi múa hay múa đẹp thì coi các Vũ Công Đâu cần coi mấy bà già 58-65 . Còn ai chê thì cứ mua thử biết liền....he ! He !
Back to top
HSV

PostPosted: Sat Dec 09, 2017 12:14 pm    Post subject: Reply with quote

DD muốn dù là vườn hoang thoải mái... nhưng múa đông vui với các bạn kìa ! đó là lỗi của những thợ lặn thôi !! hai đứa đã đồng ý tạm gác chuyện tâm tình...
Thật ra mình ở nhà mới thấy thời gian đi vùn vụt, dù trước kia chỉ làm tà tà tuần hai ngày nhưng thấy đời sống hoạt động hơn cả về thể chất lẫn tinh thần !! Chúng mình ráng sống khỏe mạnh và có y' nghĩa...& enjoy mấy miles chót !!!
Back to top
lehai

PostPosted: Mon Dec 11, 2017 5:58 pm    Post subject: Reply with quote

Mình nghĩ như thế này : viết hay hát , trước nhất là giải tỏa tâm tình cho chinh minh , mình để ý giữa kép minh và minh , ông ấy hay mở lại những bài ông ấy hat , còn mình cũng muốn nghe những bài minh hát , vậy thì hát là cho chính minh trước...người thân quen hay bạn bè có nghe lả tò mò coi minh hát như thế nào , đôi khi một vài lời khen là động viên cũng thích mà không có có nghĩa là minh hát nguoi ta chua thấy hay , có khi thấy hát vậy cũng Ok nhưng lười chưa biết tìm chữ để khen , khen đâu phải là dễ ,phải không , ngươc lại nếu thấy dở qúa thì người ta bỏ đi không nghe chứ chắc không ai phiền trách , hôm truớc minh định đưa mấy bài các bạn hát vào tvus , có bạn cản với lý đo sợ bị cười , minh noi : chảng ai cuoi , Thấy dở thì người ta bỏ đi không nghe , còn ai chê thì cứ bảo họ cầm micro hát thử đi thì sẽ biết, viết văn cũng vậy , Thấy người ta viết đôi khi mình không thây hay ,Nhưng cầm bút viết thử mới thấy là khó ....
Ý của mình vẫn là viết văn hay hát là cho chính mình trước....Viết là giải tỏa những suy nghĩ ưu tư của mình .Mỗi buổi sáng đi bộ hay đạp xe đạp mình thường để phone trong túi mở những bài mình hát nghe lại thay vì nghe ca sỹ cũng thấy đường bớt dài và quên thời gian để có thể đi được đủ giờ mình muốn .... tóm lại mình hát mình nghe mình ...hi hi
Chưa bao giờ hát mà 70 mới bắt đầu hát thì ai mà nghe nổi hả giời !
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Bài Viết All times are GMT - 7 Hours
Goto page Previous  1, 2, 3
Page 3 of 3

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum