Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

Ghép hình
Goto page Previous  1, 2, 3 ... 12, 13, 14, 15  Next

Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Lưu Trữ
View previous topic :: View next topic  
Author Message
vutruong

PostPosted: Fri Mar 06, 2009 5:47 am    Post subject: Reply with quote

Tướng thầy nghỉ du hí nơi xa, nhè đâu cảm cúm nó hành Thầy !
Vắng Thầy, đám học trò quạy quá, về VN mở ĐH !
Chúc Thầy mau khoẻ, tươi trẻ ... như xưa Laughing
Back to top
View user's profile Send private message
Phung Mai

PostPosted: Fri Mar 06, 2009 6:12 am    Post subject: Mau khỏe lại Reply with quote

Năm nay nhiều người bi cúm quá các bác ạ. Phần đông là bị ho khá lâu, không dùng trụ sinh thì không bớt.
May quá, bác Lệ đã bình phục rồi, web sẽ náo nhiệt trở lại. Bác nhớ giữ gìn sức khỏe nhé, trên đó chắc vẫn còn lạnh.
Back to top
Phi Hoa

PostPosted: Fri Mar 06, 2009 7:03 am    Post subject: Reply with quote

Lép oi,
Tôi nghiêp lép qúa , da lép mà còn binh nua thi thành Lép Xep còn gì.
Thôi thâ`y cú yên tâm mà duong bênh, dám hoc trò không phá nua. Chung nào thâ`y khoi thi minh tiê´p tuc . Buddha bless you.
Laughing Laughing
Ph
Back to top
LTV

PostPosted: Fri Mar 06, 2009 11:45 pm    Post subject: Reply with quote

Cám ơn các bác, hôm nay mình đã khá hơn tuần trước rất nhiều. Nhưng bây giờ ông xã bị lây dù đã hết sức giữ gìn. Chỉ sợ cứ lây qua lây lại thì mệt lắm!!! Như vậy là năm nay có dịch ho, nhiều người bị ho hả bác PM. Thời tiết Seattle thay đổi thất thường các bác ạ, nay ấm mai lạnh thấu. Hôm nay tương đối ấm áp , nắng đẹp lắm nhưng weatherman nói là chủ nhật này có tuyết, không nhiều nhưng ban đêm cũng lạnh lắm nên dễ bị bệnh !!!

LH
Cám ơn thầy ,đau ốm mà vẫn thương đám học trò già nua ,châm. chap....Thầy vô từ lúc nào mà bây giờ trò mới mở mắt ra thấy Thaỳ
CHÚC THẦY MAU BÌNH PHỤC ĐỂ CHO CÁC TRÒ QUẤY NHIÊŨ
Back to top
Tơn Tơn

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 12:58 am    Post subject: Mừng thày Lép Reply with quote

Thày ui,

Nghe mình rồng thày đã hết ngúng nguẩy em mừng muốn chớt zậy đó thày Laughing Laughing

Em xin tặng thày trái lựu ... lấy thảo nghe thày, để cho các trò bầy lên mâm trái cây mời thày ... xơi Rolling Eyes Rolling Eyes

Thày ui, em là Tơn Tơn, cùng bà con với Hí Hởn, chuyên viên Cươì Toe đó thày, hí hí

Back to top
LTV

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 1:40 am    Post subject: Re: LỢI HẠI, LỢI HẠI Reply with quote

bichhato47 wrote:
THẦY LÉP ƠI, CHƯỞNG NÀY LỢI HẠI QÚA. SAO MÀ DỄ ỢT, CHỨ KHÔNG LÍCH KÍCH NHƯ DOWNLOAD TỪ VPS.

NHƯNG MÀ BI GIỜ CÓ MẤY EM CHCH BỊ MUA VISTA VÌ 2 CÁI WINDOW KIA HỐNG CÓ BÁN NỮA. THẦY BỎ RƠI WINDOW VISTA RỒI, HAY WEBSITE NÀY CHƯA BIẾT VISTA CÓ TRÊN ĐỜI??? KHÔNG BIẾT MẦN KIỂU NÀY CÓ ĐƯỢC KHÔNG HỈ???
HU HU HU HU

BH ơi
Đừng lo, đây là cách gài lắp cho Windows Vista, cũng tương tự như cho W.2000 & W.XP, danh từ thay đổi chút xíu thôi.
Bác ơi cho tới bi giờ em vẫn còn phải ôm cái máy Windows XP cũ mèm!!! Bao năm nay dùng cái keyboard tiếng Việt của MS free, không có vấn đề, thì chắc thằng W. Vista phải tiến bộ, ngon lành hơn. Bác thử đi. Nhớ ADD VIETNAMESE keyboard thay US-Int. keyboard

http://www.starr.net/is/type/kbh.html

Windows Vista:

- Click Start-->Control Panel-->Clock, Language and Region-->Change Keyboards.
- In the new window, click on the Change Keyboards button. This opens a new window called "Text Services and Input Languages".
- Click on the Add button. Scroll & check the English (United States) - United States-International keyboard. Click OK.
- Finally, in the upper part of the "Text Services and Input Languages" window, open the drop-down menu called Default Input Language and choose English (United States) - United States-International as your default for all input fields.

VN keyboard layout lấy từ webpage

http://blogs.msdn.com/michkap/archive/2005/11/11/491349.aspx

MS vietnamese keyboard layout

Đối chiếu keyboard chữ thường, hình trên
1 = ă
2 = â
3 = ê
4 = ô
5 = ` dấu huyền
6 = dấu hỏi
7 = ~ dấu ngã
8 = ' dấu sắc
9 = . dấu năng
0 = đ
[ = ư
] = ơ

Keyboard layout khi dùng Shift key, hình dưới

Back to top
LTV

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 1:47 am    Post subject: Re: Mừng thày Lép Reply with quote

[quote="Tơn Tơn"]Thày ui,

Nghe mình rồng thày đã hết ngúng nguẩy em mừng muốn chớt zậy đó thày Laughing Laughing

Em xin tặng thày trái lựu ... lấy thảo nghe thày, để cho các trò bầy lên mâm trái cây mời thày ... xơi Rolling Eyes Rolling Eyes

Thày ui, em là Tơn Tơn, cùng bà con với Hí Hởn, chuyên viên Cươì Toe đó thày, hí hí

Cám ơn Tơn Tơn đã tặng thầy trái lựu... À Tơn Tơn bà con zdới Tửng Tửng phải hông zdậy Wink Wink
Back to top
Phạm thị Thu

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 6:49 am    Post subject: Reply with quote

Kính chào Thầy Lep
Em là Tê , mấy bữa trước đứng ngoài cửa sổ lớp nhìn vào thấy các bạn học vui quá , học trò của Thầy ngày càng đông .. Thầy dạy giỏi , trò học giỏi ...nên đã có khá nhiều bài tập thưc hành ; em cứ nhìn ngắm chúng rồi tâm thì bái phục và miệng thì cười thích thú .
Mọi người đã cho em niềm say mê của môn Ghép Hình rồi Thầy ạ ....
Hôm nay em xin Thầy cho em ghi danh vào lớp được không ạ ?
Kính
ptt
Back to top
Phung Mai

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 7:17 am    Post subject: Cười.. Reply with quote

Bác Hí Hởn ơi, bác Tơn Tơn là ai dzậy ?
Sáng cuối tuần, mới mở cửa Web đă được một mẻ cười Pể Pụng.
Cám ơn lớp học Thầy Lép, các lão bà vẫn còn "thông manh" và yêu đời quá, đối đáp nhanh như gió
.
Back to top
vutruong

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 10:32 am    Post subject: Reply with quote

Tơn Tơn là ai dzậy kìa ???

Xin chuyển vài hình ghép về đây để Hoàng Hoa đảo yên tĩnh !

Các bác ơi coi Em NDiệp không còn Nùn nữa mà cao hơn cả HT, KL luôn nè :

Em chỉ muốn nùn nùn mi nhon nhưng lâu lâu vọt cao làm người tình khó với nhé ! Wink Laughing

NDiệp ơi, lòng vui người cũng cao vọt hẳn lên Wink Laughing

LH
THẾ NÀY THÌ EM XIN NHƯỜNG CHỨC "PHÓ GIÁM ĐỐC TMV" CHO BÁC VŨ DUNG !!!!(Vì bác sửa siêu quá rồi !!!)
Laughing Laughing Laughing

Các Chichoé và Cô Thuý Nga trong ngày ĐH Trưng Vương 2/22/09 ( gây quỹ tổ chức Lễ Hai Bà ) :

ND : Trông Kim Lan với V Dung tình quá, em ghen đấy nhé !

Em ND ơi, thời buổi photoshop việc gì em phải ghen, coi hình mới em đổi chỗ với KL đây này :

Sorry ta vào trễ nên để em phải ghen mất mấy giờ, tài ta còn dở nên em đổi thành dòng họ Obama ! Wink Laughing

Coi Em HTước đã ngẩng đầu lên và em ND cười thích chí hết ghen rồi nè Laughing

Em ND hết Obama, trắng đẹp cười khoái chí rồi nhé Wink Laughing Em KL cũng đã ngoảnh đầu lại vui rồi nè !

Biến hoá thần thông đủ sức xuống núi chưa Thầy ? Wink Laughing

Cám ơn Thầy nhé Wink Laughing
Back to top
LTV

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 1:48 pm    Post subject: Reply with quote

Phạm thị Thu wrote:
Kính chào Thầy Lep
Em là Tê , mấy bữa trước đứng ngoài cửa sổ lớp nhìn vào thấy các bạn học vui quá , học trò của Thầy ngày càng đông .. Thầy dạy giỏi , trò học giỏi ...nên đã có khá nhiều bài tập thưc hành ; em cứ nhìn ngắm chúng rồi tâm thì bái phục và miệng thì cười thích thú .
Mọi người đã cho em niềm say mê của môn Ghép Hình rồi Thầy ạ ....
Hôm nay em xin Thầy cho em ghi danh vào lớp được không ạ ?
Kính
ptt

Tê ơi, cửa lớp gộng mở á...24/24 7/week 365/year. Cái lị muốn dzô ga mô tê gì cũng lược á... Hảo hảo lớ... !!!
Back to top
LTV

PostPosted: Sat Mar 07, 2009 1:57 pm    Post subject: Vũ Dung Reply with quote

VD ghép hình nghề quá, hơn thầy rồi đấy. Xin trân trọng tặng VD một tràng pháo tay thật dài..........................................................
Back to top
vutruong

PostPosted: Sun Mar 08, 2009 2:41 am    Post subject: Reply with quote

Dạ em hổng dám qua mặt Thầy, chỉ xin áp dụng các chiêu của Thầy " quạy " chút cho dzui thôi Laughing

Mừng Thu có cháu Nội thật dễ thương : Bé Thomas đã đến góp mặt với các anh chị Chichoé thế hệ 3 ( ngay hàng đầu )

Back to top
bichhato47

PostPosted: Sun Mar 08, 2009 11:12 am    Post subject: MỪNG THU VÀ CÁM ƠN THẦY LÉP Reply with quote

CHÚC MỪNG THU CÓ CHÁU ĐÍCH TÔN. CHÁU NHÌN THẬT NHANH NHẸN LÁU LỈNH.

THẦY LÉP ƠI, CÁM ƠN THẦY MỚI ỐM DẬY, MÀ MỚI THẤY GÀ TỒ MEO MEO NHÕNG NHẼO ĐÃ CHO NGAY BÍ QUYẾT LOAD TIẾNG VIỆT VÀO VISTA. NGỌC DIỆP MỚI CÓ VISTA, CẢ HỒNG TƯỚC VÀ CÁC BẠN KHÁC NỮA, MAU MAU ỨNG DỤNG ĐI NHÉ.
Back to top
Phi Hoa

PostPosted: Mon Mar 09, 2009 1:33 am    Post subject: Reply with quote

Thầy ui,
Em mới l̀am xong homework ṇôp b̀ai cho thầy dây nh́e. L̀am chơi cho vui , cải keyboard cua em nó lai là german nên cũng khá lôn xộn. Để typing em cứ phải dể cái layout trước mặt. Hy vọng nếu chăm chỉ sẽ quen.
Phi Hoa
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Lưu Trữ All times are GMT - 7 Hours
Goto page Previous  1, 2, 3 ... 12, 13, 14, 15  Next
Page 13 of 15

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum