Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

Đaị Hội TV 30-3-2013
Goto page 1, 2, 3  Next

Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Tin Tức
View previous topic :: View next topic  
Author Message
cuongtram

PostPosted: Thu Nov 22, 2012 12:20 pm    Post subject: Đaị Hội TV 30-3-2013 Reply with quote

Đaị Hội TV 30-3-2013

Thân gửi các bạn TV58-65
Như các bạn đã biết ĐH tổ chức vào ba ngày thứ sáu 29 tháng 3, thứ bẩy 30/3 và chủ nhật 31/3/2013. Trâm rất mong các bạn tham dự cho thật đông , các bạn nào cần chỗ ở tại nhà Trâm cứ xin cho biết , càng đông càng vui . Sau đây xin có vài lời thông báo riêng cho các bạn :

* Nếu các bạn 58-65 muốn ngồi cùng bàn với nhau thì xin gửi check về cho Trâm để mình đưa cho ban tổ chức một lúc và họ có thể xếp chỗ , check đề :Trung Vuong Alumnae -DC, đề riêng từng ngày tham dự cho dễ, thí dụ check $75.00 để đi thứ bẩy , check $60.00 để đi NY. Và nhớ là vé mua rồi là không trả lại vì bất cứ lý do gì. Họ đã có vé, các bạn nên mua càng sớm càng tốt .Xin gửi về cho Trâm địa chỉ:

Lê Ngọc Trâm
11608 Brockman Lane
Great Falls , VA 22066

* Sau đây là chuyện này quan trọng hơn: Chiều thứ sáu 29 tháng 3 , Trâm và anh Cường sẽ làm cơm ở nhà để mời tất cả các bạn 58-65 xa cũng như gần ,thành ra các bạn không nên mua vé $25.00 để đì ăn tiệm , trừ bạn nào thích nhẩy nhót .

* Chương trình tiếp đón các bạn ở nhà Trâm như sau:
1/ Thứ sáu 29/3 Trâm mời các bạn ăn sáng tại nhà . Buổi trưa ra phố , các bạn tự túc. Buổi chiều , Trâm mời ăn tiệc họp mặt tại nhà.
2/ Thứ bẩy 30/3 Trâm mời ăn sáng . Buổi trưa ra phố , tự túc . Chìêu đi Đại hội các bạn đã mua vé.
3/ Chủ nhật 31/3 Trâm mời các bạn ăn sáng ,rồi chở các bạn ra chỗ đi tour. Tối đón các bạn về ngủ.
4/ Thứ hai 1/4 , mời các bạn ăn sáng và nếu tiện sẽ chở các bạn ra bến xe hoạc phi trường . Sau đó Trâm phải đi làm !
Trong thời gian ở nhà Trâm, mình sẽ thuê một chiếc xe buýt nhỏ để chở các bạn , tài xế thì đã có anh chồng Tr lo , các bạn chỉ phải trả $10.00 một ngày cho
một người về tiền thuê xe và tìên săng.
Các bạn nghĩ sao ? về họp mặt đi chứ ! chưa chắc 5 năm sau tụi mình còn được như ngày hôm nay. Cám ơn các bạn nhiều....
Lê Ngọc Trâm
Trâm
Back to top
View user's profile Send private message
hongtuoc

PostPosted: Thu Nov 22, 2012 2:51 pm    Post subject: Reply with quote

Trâm ơi
Thấy chương trình đón tiếp bạn bè của Trâm thật dầy đủ , mình hy vọng sẽ có nhiều bạn thu xếp sang được DC để dự Đai Hội TV và đi xem hoa đào luôn thể . Chắc chắn buổi tối Thứ sau họp mặt tại nhà Trâm sẽ là buổi họp mặt vui nhất của đám 58-65
Ngọc Diệp và mình đã dự đinh sẽ đi và có thể xin tá túc nhà anh Thanh , anh của Diệp . Nếu không mình cũng đã book 1 phòng hotel tại Marriott sẵn để nếu bạn nào cần chúng mình có thể ở chung
Tuy nhiên tụi này chưa book vé máy bay Smile Surprised Shocked Cool Chắc sẽ phải quyết định lẹ lẹ thôi ... các bạn ơi .....
Back to top
View user's profile Send private message Send e-mail
phuongkhanh

PostPosted: Fri Nov 23, 2012 2:07 am    Post subject: Đại hội TV 2013 Reply with quote

hongtuoc wrote:
Trâm ơi
Thấy chương trình đón tiếp bạn bè của Trâm thật dầy đủ , mình hy vọng sẽ có nhiều bạn thu xếp sang được DC để dự Đai Hội TV và đi xem hoa đào luôn thể . Chắc chắn buổi tối Thứ sau họp mặt tại nhà Trâm sẽ là buổi họp mặt vui nhất của đám 58-65
Ngọc Diệp và mình đã dự đinh sẽ đi và có thể xin tá túc nhà anh Thanh , anh của Diệp . Nếu không mình cũng đã book 1 phòng hotel tại Marriott sẵn để nếu bạn nào cần chúng mình có thể ở chung
Tuy nhiên tụi này chưa book vé máy bay Smile Surprised Shocked Cool Chắc sẽ phải quyết định lẹ lẹ thôi ... các bạn ơi .....

Năm nay, PK qua Washington DC vào đầu tháng 4, đã không còn bóng dáng một đoá hoa anh đào nào các bạn ơi, vì vậy ai muốn không hụt ngắm hoa anh đào thì phải đi sớm hơn ngày đại hội cả chục ngày...Nhưng biết đâu năm tới hoa lại nở trễ để chào đón các bạn nhỉ? Laughing Laughing Laughing

Cám ơn anh Cường và Ngọc Trâm đã sốt sắng mời bạn bè, và tổ chức thật chu đáo. Nhưng nếu mình có qua thì ở nhà Kim Chi, hay Kim Thanh.

PK
Back to top
bichlieu

PostPosted: Sat Nov 24, 2012 9:55 am    Post subject: Reply with quote

Thật cảm đọng khi đọc lá thư gửi bạn bè của Ngọc Trâm.
Cảm ơn tấm lòng của Trâm và anh Cưòng dành cho bạn ,nhóm TV 58/65.
Đưọc xem nhửng tấm hình chụp ở nhà Trâm lần trưóc ,rất đông bạn bè,toàn nhửng gưong mặt thân quen đả thành nhửng tấm hình kỷ niệm thật quý giá.
Lần này xem ra rút kinh nghiệm nên việc sắp xếp,tổ chức quy mô hơn.đúng như lòi Trâm nói *5 năm nửa chắc chắn chúng mình sẻ chẳng còn đưọc như thế này *Mong các bạn có thể tham dụ đưọc thì liên lạc vói Trâm càng sớm càng tốt,càng đông càng vui.
Thay mặt cho một số bạn 58/65,cảm ơn anh Cưòng và Ngọc Trâm rất nhiều.
Thân mến,
Bích Liểu và các bạn Canada,
Back to top
bichhato47

PostPosted: Sat Nov 24, 2012 10:08 pm    Post subject: Reply with quote

Rất cám ơn lòng hiếu khách của Ngọc Trâm, mình sẽ thu xếp để dự Đdại Hội nha Trâm. Về chổ ở, nếu mình có bạn ở cùng khách sạn thì sẽ book phòng, còn không thì phải nhờ Trâm nhé.
Nhớ lần trước, anh Cường và gia đình Trâm, các bạn lo lắng xe cộ, chỗ ăn ở, và cho đi du ngoạn thật chu đáo, mình vẫn nhớ mãi lòng hiếu khách của các bạn Hoa Thịnh Đốn, và những kỷ niệm vui buồn, nhất là Thanh lạc, ...

Mình sẽ gửi check cho Trâm trong tuần này

Cám ơn Trâm lần nữa
Back to top
Phung Mai

PostPosted: Sun Nov 25, 2012 4:27 am    Post subject: Reply with quote

Trâm cẩn thận quá, đã lên lịch trình thật chu đáo để tiếp đãi bạn bè. Cám ơn Anh Cường và Ngọc Trâm rất nhiều.
Vợ chồng mình cũng đã nghĩ sẽ đi, nhưng vẫn chưa dám quyết định chắc chắn. Gần đến ngày xem thu xếp được không, mình sẽ mua vé sau Trâm nhé.
Back to top
hongtuoc

PostPosted: Wed Jan 16, 2013 8:04 pm    Post subject: Reply with quote

Post lại hình cũ để nhớ lại buổi họp mặt tháng 7 năm 2010 tại nhà Ngọc Trâm
Hy vọng 29/3/2013 này sẽ được gặp lại các bạn 1lần nữa
Tụi này đã mua vé máy bay và sẽ ở nhà của anh chị của ND,
được biết VD và anh Cường sẽ đi chơi tiện thể đi xem hoa đào luôn
Nghe nói DD và KChinh sẽ đi ?? Phương Anh sẽ từ VN bay sang ??? Nguyễn Ninh và TBHà sẽ đi ???? Bùi Nga và Minh HÀ ???

Back to top
vutruong

PostPosted: Wed Jan 16, 2013 10:27 pm    Post subject: Reply with quote

Ở nam Cali, vợ chồng mình cũng như ND, HT, KL đã mua vé máy bay rồi nên chắc chắn sẽ đi đó (hy vọng không có gì trục trặc vào giờ chót!) Mình sẽ ở nhà bà con, Thanh Phương đã hứa sẽ đón đến họp mặt với các bạn ở nhà NTrâm cùng vợ chồng Bích Châu và Mỹ Hảo (cám ơn NTrâm và anh Cường đã rất nhiệt tình với các bạn, xin ghi hai chỗ tối thứ sáu)
Mình đã đi coi đúng mùa hoa đào nở vài năm trước, kỳ này đi gặp bà con bạn bè là chính (nghe nói đây là lần chót tổ chức ĐH TV Hoa anh đào? hơn nữa sợ già yếu hết đi nổi nữa!)

Hy vọng sẽ gặp các bạn Chichoé và các Em trong ĐH TV Hoa đào 2013 nhé Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Back to top
Ngoc Anh

PostPosted: Fri Jan 18, 2013 9:01 am    Post subject: Reply with quote

Các chị thân mến , hẹn gặp các chị tại Washington D.C. , các chị không tham dự tiền đại hội tối thứ sáu 03/29, ngày thứ sáu chúng em sẽ đi chụp hình hoa đào vì sợ ngày cuối tuần rất đông chụp ảnh chờ đợi rất lâu , vậy gặp các chị tối thứ bảy nhé.
Back to top
View user's profile Send private message Visit poster's website AIM Address Yahoo Messenger MSN Messenger
bichhato47

PostPosted: Fri Jan 18, 2013 1:37 pm    Post subject: Reply with quote

Bich Ha` va` Ninh da mua ve may bay va` book hotel roi, tui nay` den ngay` 27 va` ve ngay mong 1 cac bac a.
Back to top
hongtuoc

PostPosted: Fri Jan 18, 2013 7:03 pm    Post subject: Reply with quote

Ngoc Anh wrote:
Các chị thân mến , hẹn gặp các chị tại Washington D.C. , các chị không tham dự tiền đại hội tối thứ sáu 03/29, ngày thứ sáu chúng em sẽ đi chụp hình hoa đào vì sợ ngày cuối tuần rất đông chụp ảnh chờ đợi rất lâu , vậy gặp các chị tối thứ bảy nhé.

NGọc Anh oi
Thứ SÁu co hoa đào nở chưa ?- nhớ báo cho mọi người biết trước ngày hoa nở nhé
Tụi nay` sẽ ơ? tu*` Thư Tư đên Ngày Thu Ba tuần sau mới về
Thank you
Quên nhắc các bạn nào chưa mua vé máy bay có thể check hãng Virgin Airamerica đi thẳng tới phi tương` Dulles non stop giá rất rẻ

HT
Back to top
Ngoc Anh

PostPosted: Fri Jan 18, 2013 10:44 pm    Post subject: Reply with quote

Chị HT ơi, hy vọng năm nay các chị đến để thưởng lãm hoa đào trời sẽ
chiều chị em mình mà cho hoa nở đúng ngày,chị chụp ảnh đẹp lắm nên đi weekday thì vắng người chụp ảnh được nhiều hơn. Em sẽ thông báo thời tiết ở trên này để các chị sửa soạn .
Back to top
View user's profile Send private message Visit poster's website AIM Address Yahoo Messenger MSN Messenger
vutruong

PostPosted: Sat Jan 19, 2013 2:42 am    Post subject: Reply with quote

Cám ơn em Ngọc Anh đã nhắc cho biết weekday thì vắng người hơn .

Em nhớ gần tới ngày cho biết nên đi trước hay sau weekend, chắc phải ghé thăm thành phố Kenwood nữa . Hy vọng hoa đào nở đúng dịp ĐH TV 2013 . Nếu hẹn nhau được ở đó thì đi chơi chung chắc vui hơn nhỉ.
Back to top
bichhato47

PostPosted: Tue Jan 22, 2013 12:17 am    Post subject: Reply with quote

Tối 28, BH đén Khách sạn, mong là sáng thứ Sáu nếu các bạn đi Kenwood thì cho tớ ké nhé.

Chủ Nhật các bác có đi New York không? Tớ muốn đi vì nhà qué chưa biết NY thật sự, có ghé qua mà chưa hết vòng.
Back to top
HSV

PostPosted: Tue Jan 22, 2013 9:55 am    Post subject: Reply with quote

BHà ơi, hoa đào Kenwood thường nở sau Wash. DC khoảng 1 tuần nên tuỳ năm nay ngày chúng mình tới hoa đào là đầu hay cuối mùa ? nếu mới nở hay đang nở rộ thì sau DH TV hãy đi thăm Kenwood còn nếu đang tàn thì chạy tới coi Kenwood liền ! gần tới ngày mới biết được NA nhỉ .
Vợ chồng Th.Phương sẽ chở vợ chồng ta đi chơi, chắc còn một chỗ đó, mi gọi TPhương hay BChâu đi .
Ta đi New York với TPhương hơn chục năm rồi nên sẽ đi nữa đấy, đi chung tất cả cho vui nhé .
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Tin Tức All times are GMT - 7 Hours
Goto page 1, 2, 3  Next
Page 1 of 3

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum