Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

THEO CHỒNG ĐI ĐẠI HỘI
Goto page Previous  1, 2, 3  Next

Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Bài Viết
View previous topic :: View next topic  
Author Message
HSV

PostPosted: Thu Oct 29, 2015 7:47 am    Post subject: Reply with quote

Tán dóc một hồi bây giờ mời các bác vào Đại Hội chính nhe gồm ba ngày Oct 13, 14, 15 :

- Ngày 4 ( Oct 13 ) Sáng đi coi Luray Cavern, coi Lá Vàng, chiều informal dinner tại tiệm Saigon Cafe

9:30 am mọi người đã tụ họp đầy đủ trước cửa hotel ngay nơi mình cư ngụ do ban tổ chức chọn nên rat' tien. Các bà áo xanh áo đỏ ăn diện đủ kiểu coi gọn gàng để sẵn sàng leo trèo trong động . Các ông được yêu cầu từ nay chỉ mặc áo đồng phục có logo Y 65 !
Bà con rủ nhau ra chụp hình kỷ niệm, hết đứng lại ngồi, hết nói lại cười, ai cũng hí hởn ...Chụp chán vẫn chưa thấy xe bus tới, hóa ra xa lộ có accident kẹt đường . Thế là có một màn thể dục tập thể, mọi người ra tập buổi sáng cho khỏe ngay trước hotel, mặc ai dòm ai ngó .
Bà chủ nhà hôm qua thì hướng dẫn phái nữ tập khí công ? vặn vẹo phải trái, lên xuống đủ kiểu ... thế cọp, thế rồng, thế khỉ ... tùm lum trong khi ông chủ hướng dẫn các ông cũng vặn vẹo đứng ngồi ...

Tới gần trưa xe mới tới, bà con leo lên đầy xe, được phát bánh mì thịt, xôi..., trái cây... ăn trên đường đi .

LURAY CAVE cách DC khỏang gần 1 giờ ?
Cave không vĩ đại như các động ở miền Bắc VN nhưng khá lớn rất đẹp với nhiều kiểu thạch nhũ thật ngoạn mục ...Đi vòng vèo qua nhiều hang động, mỗi hang có những cấu tạo thạch nhũ hàng triệu năm rất đặc sắc, có nơi có hồ nước soi bóng thạch nhũ thật độc đáo, máy chụp hình quay phim cứ lóe chớp liên hồi khắp chỗ ... Đi thăm hết mấy giờ các bô lão bắt đầu thấm mệt, chân đã rã rời cố lết bết ra tới xe, được ngồi nghỉ sao mà khỏe thế !

Thạch nhũ soi bóng qua mặt hồ trong động :

Mình thấy thạch nhũ ở đâu cũng tương tự, động này không lớn lắm nhưng rất đẹp, đáng đi xem ...
Mình quay chút video :

View My Video

Vào xe lại ăn uống nạp thêm năng lượng, vừa kịp hồi sức là xe cho lên đồi coi lá Thu khoe sắc thắm, ngưng mấy chỗ để chụp hình ... MỚi chớm sang Thu nên cây lá mới bắt đầu đổi mầu, chưa tới thời rực rỡ của rừng thu, thật uổng đến sớm mất vài tuần !!!
Sau đó về lại hotel rồi đi ăn tối Tiền Đại hội, MChâu và mình ở ngay hotel nên được về tắm mát thay đồ mới đi ăn còn bà con ở xa nhất bộ nhất bái đi luôn !
Bữa ăn tối ngồi bàn dài thòng như hình mình chụp phía trên .

.

Last edited by HSV on Thu Nov 19, 2015 11:50 pm; edited 3 times in total
Back to top
View user's profile Send private message
bichlieu

PostPosted: Thu Oct 29, 2015 12:56 pm    Post subject: Reply with quote

Very Happy Laughing Very Happy Bác hsv ói oi...cảm ơn bác đã lôi đưọc PK Và VB ra choi.
Dzit Bầu *tiếu * lắm ,nói chuyện vói *nhỏ * ,hai đúa cuời muốn bể bụng đấy bác oi.
Cho em nói nhỏ vói bác nghe : không biết là tại. cái *ní ro * gì mà quả thật lần này anh Cường hát *xuất thần * ...hay thiệt.
Cả lòi Việt,lòi ngoại quốc lẫn Thoi Tơ đều đã đuọc nghe trong buổi họp mặt
*Bu oi chết ví ăn * nhưng ...lần này..khác hẳn ,như ca sĩ chuyên nghiệp ,xứng đáng 5 ngàn . Very Happy Laughing
Chả biết là vì *cố nhân * ,vì *bà nó * hay vì *bạn cũ nửa thế kỷ * mà ...
ca sĩ nhà hát hay quá chòi ... Very Happy Laughing Very Happy
Bác cũng học đưọc Sóc,dán vào *view video *cho bà con thưỏng thức ,đã quá !
Say sưa theo dõi phóng sự của bác đấy ! Sao không có hinh hang thạch nhũ (?) .Thế mói biết chỉ USA thôi mà chúng mình còn chưa ngắm hết cảnh đẹp ,cần gì sang tận Âu châu nhỉ ?
Back to top
HSV

PostPosted: Thu Oct 29, 2015 2:59 pm    Post subject: Reply with quote

Thay bac BL xuat hien la yen chi roi, bay gio chi so cac Khi Gia om dau thi kho lam, cac Khi Gia Khac cung buon theo !
Minh chup nhieu hinh thach nhu lam , de se load nhe', Minh load thu video Anh Me hat' khong ngo ngon o !
Back to top
HSV

PostPosted: Fri Oct 30, 2015 5:59 am    Post subject: Reply with quote

- ngày 5 : đi tour DC .
Sáng 9am lại hẹn nhau ở hotel, leo lên xe bus riêng đi tour thăm Thủ đô . Lên xe được phát đồ ăn thức uống ... vừa ngắm cảnh qua xe bus vừa ăn sáng, tâm tình vui cười suốt đường đi ...
Đa số cũng đã đi thăm Thủ đô vài lần nhưng chủ yếu muốn vui chơi bên bạn bè nên lại rủ nhau đi, cũng khá vui khi cả đám bạn già chân tay đã mỏi dìu nhau thăm các thắng cảnh vùng DC, vừa đi vừa chụp hình quay phim, những vết nhăn của tuổi già 70, 80 vẫn không cản trở nổi nụ cười hạnh phúc được hội ngộ bạn cũ ! Very Happy
La cà với nhau tới 4pm lại trở về nghỉ ngơi, sửa soạn tối ăn diện đi Đại Hội .
Phải công nhận bà con cũng dai sức thiệt, chiến đấu ròng rã sáng chiều mấy ngày mà vẫn tươi rói, mình thuộc nhóm trẻ nhất kém quý vị bô lão cả chục tuổi mà đúng như bác PK nói đôi lúc đã thấy " sìu sìu ển ển " chỉ muốn về ôm cái giường, một thoáng là tới Thiên đường ! Embarassed Crying or Very sad Laughing
Lúc chụp hình riêng các bà với nhau mới biết các bà vợ đa số là dược sĩ, các ông khôn thiệt ( nhưng không phải xã mình ) lấy vợ vừa trẻ đẹp vừa giỏi giang lại còn khéo chiều chồng nuôi dậy con ( nhưng không có mình Embarassed ) lý do vì chắc chỉ có xã mình chọn vợ còn đang lết ở trung học, không hề có ý định học Dược, vì hai bà chị đã học rồi nên mình chỉ muốn học ngành khác, năm đó đầu tiên mở thi tuyển Dược khoa nên mình đi thi, đậu xong là dính luôn !
Các bà các ông đa số đã về hưu, chỉ còn rong chơi cùng năm tháng, số đông đã cưới cả nửa thế kỷ nhưng nhiều cặp còn có vẻ keo sơn gắn bó lắm ! đâu thể nói Tình chỉ đẹp những khi còn dang dở...
( chắc sau lưng than với nhau sao bà vợ nào cũng hay cằn nhằn, lắm điều, điều khiển chồng con mọi mặt ..., các bà thì than ông nào cũng chỉ đợi vợ hầu, độc tài, nói chẳng chịu nghe .......... Laughing Laughing)

Buổi tối đi ĐH thì bà nào cũng mặt hoa da phấn, quần áo rực rỡ, nữ trang lóng lánh ... bên cạnh các ông vẫn mặc đồng phục Y 65 nhất bộ đã 3 ngày không giặt ! Laughing
Ngắm các bà, chắc là sắc đẹp ngày xưa cũng nghiêng nước nghiêng thành mới làm các chàng say mê mà rước về ngự trị trọn trái tim vốn rất đa tình ? các ông thì 50 năm trước chắc cũng hào hoa bảnh bao, ăn nói khéo léo, chiều chuộng các nàng giỏi lắm mới được các người đẹp để mắt đến !

Các nàng một thời xuân sắc :

Các chàng một thủa hào hoa :

Sau 50 năm mà còn có nhau là quý nhất !

Giờ đây thì thời gian đã làm lu mờ tất cả, thời xuân sắc nay chỉ còn vang bóng, chút phấn son đang cố níu kéo thời gian, 50 năm rồi còn gì !!! Nhưng tình nghĩa cũ hình như vẫn vững bền bất chấp thời gian trôi nhanh ... tay trong tay vẫn ấm cúng, ánh mắt không còn say đắm nhưng lại dạt dào tình nghĩa, luôn lo lắng chăm sóc sức khỏe cho nhau, thật đáng cảm động.
Tiếng cười đùa vẫn ròn rã bên những món ăn thịnh soạn, tiếng nhạc tiếng ca vẫn vang vọng tới khuya....
Đêm về mệt nhoài sau một ngày hoạt động liên tục, chỉ thấy cái giường nệm, máy lạnh là đáng yêu, nhìn bên cạnh còn thấy ông chồng tóc bạc của mình ngáy ròn rã, thế là đã hạnh phúc và may mắn lắm !!!

Chị Đoàn là người đẹp không bị thời gian tàn phá về sắc đẹp cũng như dáng vóc, chị nấu ăn giỏi, nuôi dậy con xuất sắc với hai con là Đại tá Hải quân USA, lại còn dậy khí công trong chùa :

Những mối tình vẫn ' mùi ' sau 50 năm :

dù đôi lúc nội chiến Laughing

Last edited by HSV on Wed Nov 04, 2015 11:21 pm; edited 3 times in total
Back to top
HSV

PostPosted: Fri Oct 30, 2015 6:15 pm    Post subject: Reply with quote

.
Những mối tình tính ben vung voi thoi gian :

Back to top
HSV

PostPosted: Sat Oct 31, 2015 9:59 am    Post subject: Reply with quote

- ngày 6 : Bữa ăn tạm biệt .
Sau một giấc ngủ say sưa, hai vợ chồng tỉnh dậy hoàn toàn hồi phục, lại tiếp tục đi gặp các bạn xưa, nhưng hôm nay là ngày cuối phải tạm biệt !
Bà con lại tụ họp đầy các dẫy bàn, lại cười nói, order các món ăn, ăn xong vợ chồng mình phải đi sớm vì bà chị họ đã đến đón về ăn trưa một tiệc khác !
Thế là xong một Đại hội họp bạn bận rộn nhưng rất vui, mọi người đã hẹn hò nhau hai năm tới sẽ tổ chức ở nam Cali, hai năm trước đã hội họp lần đầu ở San Jose rất vui .
Hai vợ chồng mình khá run vì các bạn ở gần bảo : ông bà lo đi nhé, tụi tôi không làm được gì đâu ! nghe sao nhẹ nhàng thế Sad nhưng gốc Chichoe' Wink có gì đâu mà sợ, còn chút kinh nghiệm hội họp cùng với tinh thần " Tới đâu thì tới, miễn gặp nhau là dzui rồi ", mình chỉ nghĩ hai năm nữa Trời cho còn khỏe mạnh hết, gặp nhau là quý nhất, xá gì ba chuyện lẻ tẻ bên lề !!!
Mình hỏi xã kỳ này làm xôm tụ ba ngày Tiền, ba ngày ĐH, mình sẽ tổ chức gì đây ??? ổng nói ngon ơ : có gì lo, một ngày đi Disneyland, một ngày đi Unisersal Studio, một ngày Seaworld, một ngày Zoo San Diego... !!! đúng là chỉ cần đi chơi chung là dzui rồi, nhưng miền nam Cali những chỗ đó ai chẳng đi rồi, đi nữa cũng chẳng sao nhưng biết đâu mình có thể lo cho bạn bè xưa vui chơi vài ngày ở Grand Canyon, Vùng núi Utah thật đẹp hay Yosemite ... có phải hấp dẫn tuyệt vời hơn không ??? chắc chắn vui chơi miền nam Cali phải hấp dẫn vì nhiều cảnh đẹp !!! các lão ông lão bà chỉ cần giữ sức khỏe thật tốt để hai năm tới gặp lại nhau thật vui.....!!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Last edited by HSV on Sun Nov 01, 2015 5:53 pm; edited 2 times in total
Back to top
MPhuong

PostPosted: Sat Oct 31, 2015 11:02 am    Post subject: Reply with quote

Cám ơn HSV với bài phóng sự "Theo chồng " Laughing Laughing Laughing Laughing
không cần mầu mè diêu cua, bóng bẩy gì cả phải không chị , thế mà độc giả như em đây đã đọc được , cái tình của nhửng người bạn già trải qua 1/2 thế kỷ .... thật đẹp
Em lại còn đọc được cái quyết tâm "theo chồng" của chị nữa cơ , cũng thật là tình , thật là đẹp
Cám ơn chị ,những cặp tình già chụp hình trong rừng thu cũng đẹp quá chị hả
Back to top
HSV

PostPosted: Sat Oct 31, 2015 8:59 pm    Post subject: Reply with quote

Cám ơn MP, vsvườn đâu cần mầu mè hoa lá hẹ phải hông ? Laughing
Hình các cặp già trong cảnh thu cũng đẹp quá MP nhỉ .

Chuyến đi thăm Thủ đô ngoài những buổi vui cùng các cặp bạn xưa của chồng, mình còn nỗi vui được gặp lại một số bà con, chỉ tiếc đi 6 ngày mà bận từ sáng đến chiều nên không được gặp hết những người quen biết sống ở Thủ đô, nhất là các cô giáo và các bạn. May cũng kịp gặp em NAnh,hình ảnh hai chị em đứng ở trước hotel trao nhau chùm nhãn và quả na cùng nụ cười rất tươi của em đã đi vào trong trí nhớ lâu dài của chị.
Bữa ăn ở nhà vợ chồng bạn cũ của xã mình, khi trước cùng trường và sang Phi luật Tân ở cùng một trại tỵ nạn trong 6 thang' thật là ấm cúng với những kỷ niệm xưa, chị bạn quý hóa đã tận tay nấu những món ăn thật ngon và cô con gái, học trò giỏi của mình ở trại tỵ nạn nay đã thành một bác sĩ tài ba trong Navy, hai bác cháu ôm nhau thật cảm động.
Ở thêm được một ngày thì trưa được mời ăn ở nhà chị Lan anh Bầu và tối được Ngân và anh Quân mời ăn món vịt quay nổi tiếng của DC.
Nỗi vui đươc gặp lại, ôm trong vòng tay đầy tình nghĩa cũ cùng chuyện trò đông vui những người quen biết là những giờ phút thật hạnh phúc...
Cô bạn Ngân yểu điệu thủa trẽ hay bị trêu ghẹo của chúng mình vẫn duyên dáng đầy nữ tính như xưa !
Có những lúc vui quá hay ăn ngon quá quên cả chụp hình , do đó không có hình chup với Ngân ! Crying or Very sad Embarassed

Back to top
soc

PostPosted: Sun Nov 22, 2015 2:35 pm    Post subject: Reply with quote

Sóc rất thích đọc những bài phóng sự của V.Dung, cứ đọc đi đọc lại hoài; hình chụp thạch nhũ đẹp tuyệt hơn hẳn trong video; hình chụp từng đôi vợ chồng anh chị rất tươi, rất khỏe và tràn đầy hạnh phúc. Cám ơn V.Dung đã chia sẻ nhé.
Back to top
HSV

PostPosted: Thu Oct 19, 2017 8:21 am    Post subject: Reply with quote

Hôm nay mình lại nổi hứng tâm tình với các bạn về Đại hội Ykhoa 65 tuần tới của OX mình đây :
Các bạn đã đọc qua về ĐH này hai năm trước ở Washington DC, 6 ngày rất vui và phong phú... Đúng hẹn kỳ này tổ chức ở nam Cali !
Theo như dự trù số bạn ở nam Cali đông nhất, chừng chục người ? nhưng nay toàn các lão ông lão bà 8 chục, không còn muốn nhúc nhích nữa ! Laughing , nhiều người đã giao trước là " moi không giúp được gì đâu !!!" Tuy nhiên cũng có họp nhau được một lần chia việc tổ chức : một người lo việc cruise hậu ĐH, xã mình lo hai bữa ăn, tiền ĐH và ĐH (ổng dam' lãnh vì sau lưng một người đàn ông gan dạ có một người vợ liều lĩnh ! Wink Embarassed Laughing ), mấy bạn ổng tưởng mấy bà vợ trẻ đảm đang giúp chồng nhưng có biết đâu các bà trẻ đã bị mấy ông chồng già đè bẹp từ lâu, tài năng chưa nhú ra đã bị triệt hạ hết rồi Wink Laughing
Một bà bạn nhận lãnh làm thủ quỹ chi thu tiền ( cái vụ này ớn nhất ) nhưng chỉ một tuần sau bả nói bị bệnh nhức đầu nhờ anh Cường lãnh luôn !!! xã mình không sang tên cho ai được nên lãnh đủ ! Mình thì nghe nói Bs Đoàn, trưởng ban tổ chức kỳ trước mới vĩnh biệt các bạn vài tháng trước đây nên kỳ này OX đưa đầu ra tổ chức cũng đâm lo ! ổng phải lãnh kiếm hai tiệm ăn , ghi tên, đóng tiền... và sợ ông tính toán, ghi chép hàng ngày điên đầu dễ phát bệnh... mình hay quên nên ổng không dám giao việc này !
Sau khi mình và chị ThA cùng ND kiếm mãi ra hai tiệm ăn tương đối tốt ( khó tìm vì số người có vài chục, lại đòi ăn buổi tối cho các bà ăn diện ! nên nhiều tiệm lớn thích nhận đám cưới đông có lời hơn )
Tiền ĐH lùi vào tối thứ sáu nên rất may Grand Garden có chỗ, hoa lá ở đó luôn đẹp sẵn, đồ ăn thì mình chọn menu đắt nhất, thêm hay đổi những món đặc biệt nên yên chí ! ban nhạc thuê luôn với các ca sĩ trong nhóm tha hồ ca hát...
Ngày ĐH thì chỉ còn China Feast cũng trang hoàng đẹp mắt và món ăn đổi cho ngon nhất... mình không dám trả giá vì trả rẻ họ sẽ làm dở đi...Cầu mong là sẽ vừa ý quý cụ !!! Laughing
Hai nhà hàng đã phải đặt cọc từ mấy tháng trước , OX ghi tên, ghi tiền đóng gần vãn, mình hỏi ổng có điên đầu không ? thì ổng trả lời tỉnh bơ : chuyện nhỏ nhằm nhò gì, nhưng thấy tối nào ổng cũng phải ghi chép tính toán thật tội !
Vụ đi cruise thì ông bạn phải lo cứ tà tà..., bạn bè lại hỏi OX mình, xã mình bảo mỗi người lo một việc thôi, hỏi anh đó...

Hồi đầu mình cũng tính làm ĐH cho lớp OX xôm tụ một chút : tổ chức đi Las Vegas hay đi vùng Núi, vùng Biển... nam Cali thiếu gì chỗ đẹp nhưng xã mình cứ gat. đi hết, bảo phải lo thuê xe, thuê hotels... bận và mệt lắm, không ai giúp được, lại còn phải kiếm khách, thâu tiền, insurance... rắc rối lắm nên mình cũng buông luôn . ổng bảo mấy bạn già xum họp gặp nhau hai ngày, tâm tình ca hát um xùm là đủ rồi ! bây giờ các cụ không còn sức bay nhẩy nữa !
Thế mới biết gia đình Bs Đoàn tổ chức 6 ngày giỏi quá !!! that đáng cảm phục. Thật tiếc một người giỏi và nhiệt tình như Bs Đoàn đã sớm bỏ các bạn ra đi, bây giơ thêm hai ông bạn đang ốm ngất ngư nữa .
Tuổi già thật mong manh nên gặp nhau đã là quý hóa lắm rồi... Rolling Eyes Rolling Eyes
Khi nào có hình sẽ post cho quý vị giải trí nhé ...
Back to top
SaoMai

PostPosted: Fri Oct 20, 2017 5:37 am    Post subject: Reply with quote

Nghe tựa đề này của bac HSV thấy dễ thương làm sao! Các qúy vị trên 7 bó mà vẫn còn đủ đôi và dung dăng dung dẻ dắt nhau họp mặt thì thật qúy. Có vẻ các bà bà theo chồng họp mặt thấy thoải mái, vui nhộn hơn cać ông theo vợ đi ĐH Trưng Vương nhỉ ? Smile
Back to top
HSV

PostPosted: Sat Oct 21, 2017 11:05 am    Post subject: Reply with quote

Đúng như thế SM ạ, các bà đi theo chồng thì rất vui và hào hứng còn các ông đi theo vợ đi họp TV cứ như là đi trả nợ, đi theo lệnh của mấy bà chứ không thấy vui thú gì, cho ở nhà là mấy ổng mừng húm ! Wink Cool Shocked Laughing
Back to top
Do Dung

PostPosted: Sun Oct 22, 2017 1:48 am    Post subject: Reply with quote

Chúc Đại Hội thành công nhá
Nhớ xong việc thì viết tường trình và post hình ảnh ngay xem" rồi hai năm sau" ra làm sao.
ĐD
Back to top
bichlieu

PostPosted: Sun Oct 22, 2017 6:39 am    Post subject: Reply with quote

SaoMai wrote:
Nghe tựa đề này của bac HSV thấy dễ thương làm sao! Các qúy vị trên 7 bó mà vẫn còn đủ đôi và dung dăng dung dẻ dắt nhau họp mặt thì thật qúy. Có vẻ các bà bà theo chồng họp mặt thấy thoải mái, vui nhộn hơn cać ông theo vợ đi ĐH Trưng Vương nhỉ ? Smile

Very Happy Laughing Very Happy Hahaha,Sao Mai ơi,chính thế !bồ đã nói ra đưọc cái théc méc từ lâu của tớ đấy !
Câu hỏi phải là *Tại sao các bà bà,sau khi lập gia đình rồi thì đa số theo chồng choi vói bạn bè của chồng mà khó kéo chồng choi theo vói bạn bè của mình thế nhỉ ????
Nói nhỏ vói các bác ở đây thôi đấy nhé ! Em đã nhiều lần khuyên con trai nên choi vói bạn bè của vọ nhiều hơn là kéo vợ theo sinh hoạt vói nhóm bạn thân của mình ,và cũng nhắc nhở cả con dâu nhưng chúng nó có câu trả lòi *vì không hợp * nên em đành ...bỏ cuộc .
Còn chúng mình thì sao ??? vì không thoải mái ..???? hahaha vì quá yêu chồng nên yêu luôn cả bạn của chồng ???? Sorry...không thể gọi là yêu mà là thân ,vui vẻ thoải mái ..hì hì...
Dù thế nào thì cũng chúc mừng bác Vũ thuận vợ thuận chồng,đồng sở thích du lịch và họp bạn như nhau nên thật hạnh phúc và hí hởn nắm tay nhau đi suốt cuộc đòi ,vẫn tiếp tục vui chơi ,làm gưong tốt cho bạn bè nhất là những bà bà sìu sìu ển ển như em.
Cả làng xếp hàng chờ phóng sự kèm hình ảnh của bác đó nghe.
BL.
Back to top
HSV

PostPosted: Sun Oct 22, 2017 1:49 pm    Post subject: Reply with quote

Cam' on cac' ban. vao hop cho. ! cac ong ba gia nen chuong trinh cut. ngun ! hy vong gap nhau van vui, cang gia cang quy' khi xum hop., minh se load hinh DH tuan toi' nhe' Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Bài Viết All times are GMT - 7 Hours
Goto page Previous  1, 2, 3  Next
Page 2 of 3

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum