Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn

FAQFAQ   SearchSearch   MemberlistMemberlist   UsergroupsUsergroups   RegisterRegister 
 ProfileProfile   Log in to check your private messagesLog in to check your private messages   Log inLog in 

NHỮNG CHUYẾN DU NGOẠN ĐẦU HÈ 2016
Goto page Previous  1, 2

Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Bài Viết
View previous topic :: View next topic  
Author Message
phuongkhanh

PostPosted: Sat Jul 16, 2016 10:05 pm    Post subject: Chúc mừng VDung! Reply with quote

Chúc mừng hai bác VDung&Cường có nhiều chuyến đi du lịch dùng đại gia đình, cùng bạn bè thật thú vị. Và cám ơn bác kể chuyện đường xa cho bà con thèm... Laughing Laughing Laughing
PK cũng vừa đi du lịch về, vui lắm, sẽ kể từ từ nhé.
Back to top
View user's profile Send private message
vutruong

PostPosted: Sun Jul 17, 2016 9:23 am    Post subject: Reply with quote

Đang đợi chuyện đường xa đây bác PK ới ơi !!! Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes

Bà con đi chơi nhớ chụp nhiều hình cho cả Làng xem ké nhé...
Mình đang nghỉ ngơi... đi quá mệt rồi, còn dưỡng sức đi xa 3 chuyến cuối năm nữa !
Back to top
Phung Mai

PostPosted: Sun Jul 17, 2016 11:10 am    Post subject: Reply with quote

Bác HSV đã dự bị thêm 3 chuyến cuối năm nữa hở? Có người đang ghen với bác đấy nhé. hu...hu... Crying or Very sad Crying or Very sad
Đợi ảnh bác PK đi giang hồ đấy.
Back to top
phuongkhanh

PostPosted: Sun Jul 17, 2016 12:28 pm    Post subject: Sẽ có hình mới toe! Reply with quote

Các bác vui lòng chờ chút xíu nha, vì mình không biết post bài, và hình lên.
Cám ơn các bác.
PK
Back to top
vutruong

PostPosted: Sun Jul 17, 2016 5:37 pm    Post subject: Reply with quote

Bác PM ới ời, ghen mần chi, qua đây giang hồ luôn cho dzui... Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Back to top
Phung Mai

PostPosted: Mon Jul 18, 2016 4:18 pm    Post subject: Reply with quote

Bác đi những đâu kỳ này?

Back to top
vutruong

PostPosted: Mon Jul 18, 2016 10:57 pm    Post subject: Reply with quote

PM ơi, mình sẽ đi vùng :
- Mammoth
- Disney cruise ở Grand Cayman, Falmouth, Castaway...
- Panama
- Xmas ở Las Vegas
- Sau đó là chuyến Dubai, Suez canal, Haifa Israel, Athens Piraeus, Jerusalem, Venice... đi với khá đông bạn Chichoe', vẫn còn ghi tên được đó các bạn a.
Back to top
bichlieu

PostPosted: Tue Jul 19, 2016 3:28 am    Post subject: Reply with quote

Very Happy Laughing Laughing
Có một nguòi tự lượng sức mình về mọi mặt nên chẳng dám ghen mà thèm và phục lăn long lóc ra thôi bác Vũ oi ...danh` doi~doi~theo tho^i..
Very Happy Laughing Very Happy Laughing

Back to top
vutruong

PostPosted: Tue Jul 19, 2016 5:54 am    Post subject: Reply with quote

Bây giờ già rồi, sợ có ngày phải nằm một chỗ nên đi cố đó bác ạ, có chỗ mua vé xong cũng e ngại, Panama thì chắc bác PM đi rồi, mình thì plan mấy lần bị hụt, không hiểu lần này có lọt không ?
Xmas thì cũng ngại đi vì sợ lạnh và tránh chỗ đông người, sợ vướng chân con cháu nếu xẩy ra như ở Nice .
Dubai mình cũng e ngại vì vùng đó sợ họ thù Mỹ, những chỗ đó mình cũng đã đi gần hết, ham vui với bạn thì đi nữa thôi, chỉ tò mò muốn biết Dubai ! còn mấy tháng nữa nên gần đi sẽ xem có nên đi không ?

Hiện giờ đang giữa mùa hè nóng nực thì mình thấy ở nhà là sướng nhất ! Wink Laughing
Back to top
Phung Mai

PostPosted: Thu Jul 21, 2016 1:46 am    Post subject: Reply with quote

Cám ơn bác HSV. Hè đang nóng quá và tình hình thế giới bất ổn nên mình cũng tạm nghỉ ngơi đợi xem sao, chưa dám book đi đâu bác ạ. Để đến tháng 10 mát mẻ hơn, sẽ tính sau. Mình thích văn hoá vùng Á Châu, muốn đi 1 chuyến qua Nhật nhưng xem tình hình biển đông có dậy sóng không đã.
Các con mình thì hôm nay vẫn bên Ý, vài hôm nữa là xong chuyến đi 1 tháng. Các cháu bảo bên Ý tương đối yên ổn hơn và tạm hoãn sang Pháp kỳ này dù rất muốn đi.
Mình thấy vùng bắc Âu như Norway, Iceland, Thuỵ Sĩ, Thuỵ Điển , Hoà Lan...chắc cũng tương đối yên ổn hơn.
BL ơi, nhóm thích giang hồ này biết chắc là chỉ còn có mấy năm nữa thôi, sẽ không lết nổi nữa nên ráng vét mấy chuyến tàu chót đó mà. Mai mốt, ngồi xem hình và kể chuyện đời xưa cho nhau nghe.Wink Wink Wink
Back to top
HSV

PostPosted: Sat Jul 23, 2016 10:00 pm    Post subject: Reply with quote

Đúng là mùa hè đang nóng quá đi chơi ngoài nắng không nổi ! may mà chúng mình không tổ chức SN 70 vào mùa hè !!! Utah vào mùa hè kinh hoàng lắm...
Tình hình thế giới cũng đang không yên nên tạm ở nhà là tốt nhất.
Dù sao chúng mình cũng chỉ còn vài năm nữa để du lịch thôi, chồng hay vợ ốm nặng là chấm dứt chương trình giang hồ ngay ! thấy DD than mà thương quá. Lớn tuổi nữa chắc cũng ngại đi rồi, không còn hăng say đi xa đâu nhỉ .
Hy vọng rằng vài năm nữa, khi chúng mình không còn giang hồ nổi nữa thì kỹ thuật quay phim, chụp hình, TV... SẼ LÀM CHÚNG TA Ở NHÀ NGỒI COI PHIM MÀ CŨNG NHƯ ĐI GIANG HỒ THẬT VẬY !!! SƯỚNG NHỈ Rolling Eyes Rolling Eyes Rolling Eyes
Mong các bạn khỏe mạnh, vui chơi những miles cuối nhé...
Back to top
Post new topic   Reply to topic    Trưng Vương (58-65) Diễn Đàn Forum Index -> Bài Viết All times are GMT - 7 Hours
Goto page Previous  1, 2
Page 2 of 2

Jump to:  
You cannot post new topics in this forum
You cannot reply to topics in this forum
You cannot edit your posts in this forum
You cannot delete your posts in this forum
You cannot vote in polls in this forum